Toàn quốc Bán dây nhảy cáp quang

Thảo luận trong 'Chợ Linh Tinh' bắt đầu bởi vannam.net, 6/10/15.

  1. vannam.net

    vannam.net Member

    Tham gia ngày:
    10/9/15
    Bài viết:
    34
    Điểm thành tích:
    8
    Giới tính:
    Nam
    1. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-SC(đầu vuông), dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-SC
    - Chủng loại: dây nhảy quang SC-SC
    -Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
    2. Dây nhảy cáp quang single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-LC, dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-LC
    - Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn SC-LC
    - Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
    3. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-FC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-FC
    - Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn SC-FC
    - Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
    4. Dây nhảy quang FC-SC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn FC-FC
    - Chủng loại : dây nhảy quang FC-SC
    - Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
    6. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn FC-LC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn FC-LC- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn FC-LC
    - Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m....... 7. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn ST-ST, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn ST-ST- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn ST-ST
    - Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
    8. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn ST-LC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn ST-LC- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn ST-LC
    - Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......