Bán dây nhảy quang

Thảo luận trong 'Chợ Linh Tinh' bắt đầu bởi vannam.net, 14/9/15.

  1. vannam.net

    vannam.net Member

    Tham gia ngày:
    10/9/15
    Bài viết:
    34
    Điểm thành tích:
    8
    Giới tính:
    Nam
    Dây nhảy quang SC-SC Single-mode:
    - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
    [​IMG]
    - Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

    - Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

    Dây nhảy quang Single-mode
    Hình ảnh Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC
     
    dangcapsodep thích bài này.